Lớp tuyển ko phải lớp chọn!!!
Đăng nhập ở đây nhé!
Đăng nhập ở đây nhé!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tinh thần tự sướng tự điên tự biên tự diễn kủa 8/6 la` NO.1!

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
heodaumoi
Trại viên kủa 8/6

Điểm hiện có : 98

ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn Empty
Bài gửiTiêu đề: ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn   ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn EmptyThu Jan 07, 2010 6:51 am

kỦm Ơn nhAk' trÂm, kỦm Ơn pÀ nhÌu nhÌu lAm' vỲ trOg suỐt tg wA đà chỊu lẮg nGhe tUi. hUm nAy sn tUi, k vUi j` hIt' nhƯg tỰ nhiÊn bI h thẤy vUi vUi vI` cO' 1 ng` pẠn nhƯ pA`, h/p wA'. yoyo2 hUm nAy pA `pẬn hAy sAo mA` k tỔ chỨc sn chO tuI trÊn 4rUm hỬ . ks Au, tUi k pUn` Au yoyo8 pA` pIk k tUi pIk lA` chUyện đÓ sẼ k đÂu vÀo đÂu đÂu nhưg mA` dU` sAo cŨg tk pA` vI` đã giÚp tUi. Tui pỎ cuỘc thiỆt rỒI TrÂm Ơi, k cOn` j` nỮa( mẶc dÙ lÀ nóI DốI yoyo18 ) tUi k muỐn hI vỌg đỂ gÒy thẤt vỌg âU. ^^ BEST FRIEND FOREVER nhAk' lup' trưỞg iU wY'. H mA` cO' 1 điỀu ưỚc thAh` hiỆn thỰc tUi sẼ ưỚc chO pA`vA`...................................... leaf16

p/s : wA chuyỆN nÀY mỲh cŨg cAm' Ơn bẠn đEn ( cŨg lÀ Vợ củA chAngmIn yoyo12 ) vỲ đà giÚp mỲh rẤt nhIu`.

sR mẤy U nhak. Niu' thẤy nhẢm cũg k sao!!!! leaf8
maden_iu_ourfam
Trại viên kủa 8/6
maden_iu_ourfam

Điểm hiện có : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn   ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn EmptySat Jan 09, 2010 6:44 am

con tram iu don phuog Changmin, tui moi' la` vo. Changmin nak` :))=))
vodanhthoi9x
Trại viên kủa 8/6

Điểm hiện có : 74

Bài gửiTiêu đề: Re: ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn   ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn EmptyFri Jan 15, 2010 5:10 am

thằng Changmin gì đó là chồng mày hả ma đen?????Có lộn ko vậy ???Mày nghĩ nó có thể nhìn thấy mày ah`=))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn   ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn Empty

ent chO phưƠg trÂm - zdỢ oF chAngmIn
Trang 1 trong tổng số 1 trang